10 กรกฎาคม 2567 ศูนย์บรรณสารและสื่อการศึกษา กำหนดจัดอบรม “การระบุและประเมินปัญหาสิ่งแวดล้อม” ณ ห้องบรรณสารสาธิต อาคารบรรณสาร ชั้น 4 วิทยากรโดย รองศาสตราจารย์ ดร.สยาม อรุณศรีมรกต อาจารย์ประจำคณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล โดยมี อ. ดร.ณัฏฐญา เผือกผ่อง ผอ. ศบส. และบุคลากรศูนย์บรรณสารฯ เข้าร่วมการอบรม โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาศักยภาพบุคลากรศูนย์บรรณสารฯ ให้มีความรู้ความเข้าใจการระบุและประเมินปัญหาสิ่งแวดล้อม
ลิงค์ข้อมูลเพิ่มเติม
https://www.facebook.com/share/p/NJ2sFq7ydBZP4Zvx/
![](https://library.sut.ac.th/greenlibrary/wp-content/uploads/2024/07/messageImage_1721037409753_0-1024x683.jpg)
![](https://library.sut.ac.th/greenlibrary/wp-content/uploads/2024/07/messageImage_1721037420528_0-1024x683.jpg)
![](https://library.sut.ac.th/greenlibrary/wp-content/uploads/2024/07/messageImage_1721037433850_0-1024x683.jpg)
![](https://library.sut.ac.th/greenlibrary/wp-content/uploads/2024/07/messageImage_1721037449367_0-1024x683.jpg)
![](https://library.sut.ac.th/greenlibrary/wp-content/uploads/2024/07/messageImage_1721037470903_0-1024x683.jpg)